Cộng Đồng Pumper Việt - Eclipse Team
Chào mừng bạn đến với Eclipse Team - Cộng đồng Pumper Việt 2010

Một Team đam mê thể loại nhảy dành cho Teen Việt đó là Pump It Up tại cái siêu thị .

Điển hình như Nhóm mình đang tập nhảy tại siêu thị Lotte Mart Quận 7.

Hiện tại Nhóm mình đã 25 Member và rất chịu chơi . Nếu bạn muốn gia nhập thì hãy đăng ký nhanh đi nhé .

Nhóm lập ra chủ yếu cho các bạn họp mặt giao lưu cũng như vui chơi giải trí sau những giờ học tập và làm việc căng thẳng .

Không những dừng lại ở đó, Team còn tổ chức nhiều hoạt động Offline nhân dịp lễ hội và Battle trong Nhóm rất vui và nhộn nhịp

Bạn còn chần chừ gì nữa ??? Hảy Click vào " Đăng Ký " để làm thành viên của Eclipse Team ngay để tham gia vào nhiều hoạt động thú vị của Nhóm đi nào ...! ^_<!!!

Chào mừng bạn đến với Eclipse Team - Cộng đồng Pumper Việt 2010

Một Team đam mê thể loại nhảy dành cho Teen Việt đó là Pump It Up tại cái siêu thị .

Điển hình như Nhóm mình đang tập nhảy tại siêu thị Lotte Mart Quận 7.

Hiện tại Nhóm mình đã 25 Member và rất chịu chơi . Nếu bạn muốn gia nhập thì hãy đăng ký nhanh đi nhé .

Nhóm lập ra chủ yếu cho các bạn họp mặt giao lưu cũng như vui chơi giải trí sau những giờ học tập và làm việc căng thẳng .

Không những dừng lại ở đó, Team còn tổ chức nhiều hoạt động Offline nhân dịp lễ hội và Battle trong Nhóm rất vui và nhộn nhịp

Bạn còn chần chừ gì nữa ??? Hảy Click vào " Đăng Ký " để làm thành viên của Eclipse Team ngay để tham gia vào nhiều hoạt động thú vị của Nhóm đi nào ...! ^_<!!!

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Chánh - YirU :D:D

Go down 
Tác giảThông điệp
YirU077

Chánh - YirU :D:D Empty
Bài gửiTiêu đề: Chánh - YirU :D:D   Chánh - YirU :D:D Empty23/9/2011, 3:49 pm

Chào mọi người!! Mình mới tập nhãy dc vài ngày hok bik có dc vào nhóm hay ko nữa.. Chánh - YirU :D:D 38831 Chánh - YirU :D:D 38831

Họ & tên: Phan Minh Chánh Chánh - YirU :D:D 155

Biệt danh: YirU Chánh - YirU :D:D 71

Ngày tháng năm sinh: 02/04/92 Chánh - YirU :D:D 118

Yahoo: chanhkacao Chánh - YirU :D:D 125

Phone: 0169 369 2491 Chánh - YirU :D:D 129

Nơi ở hiện tại: Q1 TpHCM Chánh - YirU :D:D 196

Món ăn ưa thích: canh, chiên, xào,..Chánh - YirU :D:D 54

Nước uống ưa thích: sữa,...Chánh - YirU :D:D 182

Môn thể thao ưa thích: Inline Skate, badminton,...Chánh - YirU :D:D 160 và bây h chắc thêm pump..Chánh - YirU :D:D 92

Nhạc + Ca sĩ yêu thích: Nonstop, rap, dance,...Chánh - YirU :D:D 181

Đến với Pump trong hoàn cảnh nào: bị bạn bè lôi kéo Chánh - YirU :D:D 61134

Bạn thấy Nhóm như thế nào? pro chém gió Chánh - YirU :D:D 66443

Bạn có muốn vào Nhóm ko? mún chứ Chánh - YirU :D:D 830526

Sau khi vào Nhóm bạn sẽ phấn đấu ra sao? chơi hết mình Chánh - YirU :D:D 343832

Câu châm ngôn ưa thích: Chánh - YirU :D:D 996223 Chánh - YirU :D:D 996223

Chân dung của bạn: Chưa cóa.. Chánh - YirU :D:D 244619 Hjhj

Chánh - YirU :D:D
Trang 1 trong tổng số 1 trang