Cộng Đồng Pumper Việt - Eclipse Team
Chào mừng bạn đến với Eclipse Team - Cộng đồng Pumper Việt 2010

Một Team đam mê thể loại nhảy dành cho Teen Việt đó là Pump It Up tại cái siêu thị .

Điển hình như Nhóm mình đang tập nhảy tại siêu thị Lotte Mart Quận 7.

Hiện tại Nhóm mình đã 25 Member và rất chịu chơi . Nếu bạn muốn gia nhập thì hãy đăng ký nhanh đi nhé .

Nhóm lập ra chủ yếu cho các bạn họp mặt giao lưu cũng như vui chơi giải trí sau những giờ học tập và làm việc căng thẳng .

Không những dừng lại ở đó, Team còn tổ chức nhiều hoạt động Offline nhân dịp lễ hội và Battle trong Nhóm rất vui và nhộn nhịp

Bạn còn chần chừ gì nữa ??? Hảy Click vào " Đăng Ký " để làm thành viên của Eclipse Team ngay để tham gia vào nhiều hoạt động thú vị của Nhóm đi nào ...! ^_<!!!

Chào mừng bạn đến với Eclipse Team - Cộng đồng Pumper Việt 2010

Một Team đam mê thể loại nhảy dành cho Teen Việt đó là Pump It Up tại cái siêu thị .

Điển hình như Nhóm mình đang tập nhảy tại siêu thị Lotte Mart Quận 7.

Hiện tại Nhóm mình đã 25 Member và rất chịu chơi . Nếu bạn muốn gia nhập thì hãy đăng ký nhanh đi nhé .

Nhóm lập ra chủ yếu cho các bạn họp mặt giao lưu cũng như vui chơi giải trí sau những giờ học tập và làm việc căng thẳng .

Không những dừng lại ở đó, Team còn tổ chức nhiều hoạt động Offline nhân dịp lễ hội và Battle trong Nhóm rất vui và nhộn nhịp

Bạn còn chần chừ gì nữa ??? Hảy Click vào " Đăng Ký " để làm thành viên của Eclipse Team ngay để tham gia vào nhiều hoạt động thú vị của Nhóm đi nào ...! ^_<!!!

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

SORRY CA NHA

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
zan213

zan213

SORRY CA NHA  Empty
Bài gửiTiêu đề: SORRY CA NHA    SORRY CA NHA  Empty20/12/2010, 9:19 pm

Sorry ca nha` nha NOEL nay chac la Zan ko di choi chung zoi ca nhom dc , tai fai~ tang ca neu dc ze` som thi min` se gap nhau ngoai nha tho Duc Ba ha , SORRY nha SORRY CA NHA  399519 SORRY CA NHA  66443 SORRY CA NHA  937242
http://pumpviet.tk
trumtapgoc

trumtapgoc

SORRY CA NHA  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: SORRY CA NHA    SORRY CA NHA  Empty23/12/2010, 7:22 pm

chac' di bu' cu kiem' them tien:D

SORRY CA NHA
Trang 1 trong tổng số 1 trang