Cộng Đồng Pumper Việt - Eclipse Team
Chào mừng bạn đến với Eclipse Team - Cộng đồng Pumper Việt 2010

Một Team đam mê thể loại nhảy dành cho Teen Việt đó là Pump It Up tại cái siêu thị .

Điển hình như Nhóm mình đang tập nhảy tại siêu thị Lotte Mart Quận 7.

Hiện tại Nhóm mình đã 25 Member và rất chịu chơi . Nếu bạn muốn gia nhập thì hãy đăng ký nhanh đi nhé .

Nhóm lập ra chủ yếu cho các bạn họp mặt giao lưu cũng như vui chơi giải trí sau những giờ học tập và làm việc căng thẳng .

Không những dừng lại ở đó, Team còn tổ chức nhiều hoạt động Offline nhân dịp lễ hội và Battle trong Nhóm rất vui và nhộn nhịp

Bạn còn chần chừ gì nữa ??? Hảy Click vào " Đăng Ký " để làm thành viên của Eclipse Team ngay để tham gia vào nhiều hoạt động thú vị của Nhóm đi nào ...! ^_<!!!

Chào mừng bạn đến với Eclipse Team - Cộng đồng Pumper Việt 2010

Một Team đam mê thể loại nhảy dành cho Teen Việt đó là Pump It Up tại cái siêu thị .

Điển hình như Nhóm mình đang tập nhảy tại siêu thị Lotte Mart Quận 7.

Hiện tại Nhóm mình đã 25 Member và rất chịu chơi . Nếu bạn muốn gia nhập thì hãy đăng ký nhanh đi nhé .

Nhóm lập ra chủ yếu cho các bạn họp mặt giao lưu cũng như vui chơi giải trí sau những giờ học tập và làm việc căng thẳng .

Không những dừng lại ở đó, Team còn tổ chức nhiều hoạt động Offline nhân dịp lễ hội và Battle trong Nhóm rất vui và nhộn nhịp

Bạn còn chần chừ gì nữa ??? Hảy Click vào " Đăng Ký " để làm thành viên của Eclipse Team ngay để tham gia vào nhiều hoạt động thú vị của Nhóm đi nào ...! ^_<!!!

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Ý kiến !!!

Go down 
Kulzpi
hungrockpro
BumIdol
7 posters
Tác giảThông điệp
BumIdol

BumIdol

Ý kiến !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Ý kiến !!!   Ý kiến !!! Empty31/10/2010, 11:05 am

Chào mọi người ! Thực sự sau cuộc nói chuyện hôm qua với bên Skillstep mình thấy hết sức là bức xúc và gò bó . Sau đây là những ý kiến riêng của mình các bạn cứ việc đọc và cho ý kiến phía sau nha !
Nhóm mình và nhóm Skillstep là 2 nhóm biết đến nhau chơi vs nhau nhưng 2 nhóm hoàn toàn khác nhau . Mỗi nhóm có 1 luật riêng của nó và tất nhiên luật của nhóm nào thì nhóm đó áp dụng lên nhóm đó cớ sao thằng Dũng nào đó bên Skillstep lại áp dụng luật của nhóm nó vào nhóm mình . Bây h thằng Dũng nó mún sát nhập 2 nhóm vào 1 thành nhóm Pumper Việt đúng ko ? Thì những luật nó đưa ra chỉ áp dụng cho những thằng nào nằm trong nhóm Pumper Việt thôi còn nhóm mình vẫn là nhóm mình đừng áp dụng cái luật của Pumper Việt vào nhóm Eclipse này .
Những lý do sau đây khiến tao ko thix thằng Dũng là :
1/ Nhìn mặt là ko có thiện cảm =.=
2/ Ok là nó lớn tuổi nhưng nó ko phải là cha nói gì ai cũng nghe ( như zậy thì độc đoán qá )
3/ Tao ko thix những cái luật mà nó đề ra ngày hôm qa
4/ Tao ko thix nó =]]
Còn về chuyện nhóm mình từ đó đến h ko bao h có cụm từ " dự bị or chính thức " ở đây bởi vì sao nhóm mình lập nên là vì nhóm mình muốn mọi người được vui chơi thoải mái 1 cách vui vẻ và hòa đồng . Khi đã vào nhóm có nghĩa là mọi thành viên đều là anh em và bạn bè của nhau nên ko có vu phân biệt đẳng cấp ở đây tao muốn mọi người đều bình đẳng . Còn về phía Duy tao ko đồng ý với những gì mà mày nói ngày hôm qua tao biết mày cũng chỉ mún tốt cho nhóm mình thôi nhưng mày hãy nghe những gì tao nói sau đây nếu có gì ko phải thì bỏ qua tại vì tính tao có sao nói zậy thôi .
1/ Đồng ý mày là trưởng nhóm nhưng mày nên nhớ mày chỉ là trưởng nhóm Freestyle thôi ! Có nghĩa là khi mày muống quyết định chuyện gì cho nhóm thì mày hãy nên họp mọi người lại và nói cho mọi người biết và sau đó lấy ý kiến của mọi người và đi đến thống nhất chung cho nhóm .
2/ Mày nói thằng Dũng là ông bầu của nhóm mình xin lỗi mày nha tao ko công nhận điều đó vì sao vì nó có bao h nói chuyện riêng với nhóm mình chưa ? nó có bao h giới thiệu là nó là ông bầu của Eclipse Team chưa ? và nhóm có bao h chấp nhận nó là ông bầu của nhóm mình chưa ? đồng ý là nó có tiền nhưng ko phải có tiền thix làm gì thì làm vs tao ko có chuyện đó đâu .
3/ Tao chỉ mong mày nên hiểu mọi người hơn 1 chút tao biết mày chỉ mún tốt cho nhóm nhưng cái gì ra cái đó . Thằng nào muốn làm thành viên của nhóm Pumper Việt thì cứ việc vô tao ko nói vì cái đó là đam mê của mỗi người nhưng vẫn là thành viên của nhóm Eclipse Team . Tao chỉ yêu cầu khi những thằng nào của Pumper Việt nhảy thi đấu thì hãy mặc áo của nhóm Pumper Việt or áo khác đừng nên mặt áo nhóm mình vì sao thì tự hiểu .
4/ Mai mốt lên Vincom để thi đấu giữa nhóm mình và nhóm khác thì cả nhóm lên thì được còn lên Vincom để xem những thằng trong nhóm Pumper Việt thì ai trong nhóm thix lên thì lên ko lên thì thôi ko có việc ép buộc ở đây
Đó là những ý kiến của tao ai đồng ý hay ko đồng ý thì cứ coment bên dưới ! Thanks các bác đã đọc =]]
hungrockpro

Ý kiến !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến !!!   Ý kiến !!! Empty31/10/2010, 12:34 pm

Nói chung là chơi bản lĩnh , không phụ thuộc. Riêng Duy thì củng nhiệt tình với nhóm từng chút vậy a e trong nhóm củng hiểu. Mấy chiện bux xúc gì trong nhóm hay nhóm a Dũng thì cứ giải quyết thẳng thắng. Tối hum qua H bận đột xuất với gia đình, lên vicom với nhóm ko đc củng hơi tiếc một chút, Mong a e thông cảm. Chưa nghe gì về kế hoạch giữa nhóm mình và nhóm kia như thế nào, A E vào góp ý kiến giải quyết êm xui nha. Thanks.
Kulzpi
Admin
Admin
Kulzpi

Ý kiến !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến !!!   Ý kiến !!! Empty31/10/2010, 1:38 pm

Tối nay lên đó Duy sẽ phổ biến sau. Hùng yên tâm
https://pumpviet.forum-viet.com
p3_nhj_l4_k4o

p3_nhj_l4_k4o

Ý kiến !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến !!!   Ý kiến !!! Empty1/11/2010, 11:02 am

cai gi ma anh hieu buc xuc du vay!
zan213

zan213

Ý kiến !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến !!!   Ý kiến !!! Empty1/11/2010, 9:47 pm

Noi chung ECLIPSE la ECLIPSE chu ko co chien Skillstep gi o day . Ko can bik thang nao lam` bau` hay gi do mien no dung lan~ lon giua~ ECLIPSE va Skillstep la dc . Nen bik ECLIPSE choi zui chu ko nhu tui thanh vien cua Skillstep chi~ bik ngoi` nghe 1 thang` sua~ , ECLIPSE di choi ai cug noi chien zui ze ben tui Skillstep kia thang` DUNG~ gi do nat 1 cai may thang khac im nhu DOG Ý kiến !!! 31499 Ý kiến !!! 29931 Ý kiến !!! 51446
http://pumpviet.tk
nhoc_JIK0

nhoc_JIK0

Ý kiến !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến !!!   Ý kiến !!! Empty1/11/2010, 11:35 pm

ok...thu 7 nay tat ca? tap hop day du? ...hung` se giai quyet cho moi nguoi` ..con` vi` hum do hung` ko co xe nen ko the len cung nhom' cung sr moi nguoi ...hung ko muon khi nhom minh lai co chuyen rac roi nhu vay ...tat ca deu phai choi vui ve va hoa` dong`..mong rang se ko ai roi` khoi nhom minh...
BumIdol

BumIdol

Ý kiến !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến !!!   Ý kiến !!! Empty2/11/2010, 8:49 am

Mọi người chắc cũng biết nhóm mình có câu " We are the family "
MarkOfSe7en

MarkOfSe7en

Ý kiến !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến !!!   Ý kiến !!! Empty3/11/2010, 11:06 am

tao bị què mấy ngày nay không đi đâu được ... nhung nghe hiếu hói nói có phần bức xúc =))

để T7 này có gắng lết lên xem ....
Ý kiến !!! 38831
Kulzpi
Admin
Admin
Kulzpi

Ý kiến !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến !!!   Ý kiến !!! Empty3/11/2010, 3:05 pm

Oke thứ 7 này lên đầy đủ đi . Nhóm mình vui là 9 mà Ý kiến !!! 235695 . Duy quên cái đó anh em cho sorry nha, từ đây về sau đóng đô Lotte Mart Quận 7 Ý kiến !!! 733933 . We are a Family Ý kiến !!! 38831
zan213

zan213

Ý kiến !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến !!!   Ý kiến !!! Empty3/11/2010, 8:20 pm

That good WE ARE A FAMILY .
http://pumpviet.tk
p3_nhj_l4_k4o

p3_nhj_l4_k4o

Ý kiến !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến !!!   Ý kiến !!! Empty4/11/2010, 1:26 pm

nguoi 1 nha sao chem giet lan nhau vay bay........
Kulzpi
Admin
Admin
Kulzpi

Ý kiến !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến !!!   Ý kiến !!! Empty6/11/2010, 8:21 am

Close Topic ! Chuyện này không nói nữa Ý kiến !!! 830526
Sponsored content

Ý kiến !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ý kiến !!!   Ý kiến !!! Empty

Ý kiến !!!